| Tên thương hiệu: | MEI-AL |
| Số mô hình: | APL-150T |
| MOQ: | 1 BỘ |
| giá bán: | RMB2,000,000-2,500,000/set |
| Chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu Stander đóng gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| hợp kim | Nhôm 6061 đến 6063 hoặc loại khác |
| Độ dày màng Anodizing | 10~12µm micron |
| Vùng phủ sóng trung bình | 400m2/T (tấn) |
| Chiều dài hồ sơ nhôm tối đa | 6500mm |
| Tỷ lệ đùn | 2,5kg/m2 |
| Giờ làm việc | 300d/m × 20h/ngày = 600h/m |
| Hệ thống kệ | Hai đồ đạc / giá đỡ |
| Vận hành giá đỡ | Thủ công |
| Tỷ lệ sử dụng thiết bị | 0,9 |
| Nguồn điện | AC 3 pha 380V 50Hz |
| Kiểm soát quyền lực | AC220V 50Hz |
| Cấp nước | 2kg/cm2*G |
| Hơi nước nóng | 6kg/cm2*G |
| Máy nén khí | 6kg/cm2*G |