| Tên thương hiệu: | MEI-AL |
| Số mô hình: | APL-450T |
| MOQ: | 1 BỘ |
| giá bán: | RMB4,000,000-5,500,000/set |
| Chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu Stander đóng gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Tên thiết bị | Đường anodizing theo chiều ngang |
|---|---|
| Công suất sản xuất | 450t/tháng |
| Mô hình | Chế độ U ngang |
| Phong cách hoạt động | Máy bán tự động hoặc tự động |
| Phương pháp xếp hàng | Hệ thống kệ cầm tay |
| Loại hợp kim | Dầu nhôm 6061 đến 6063 hoặc khác |
|---|---|
| Độ dày phim anodizing | 10~12μm micron |
| Khu vực phủ sóng trung bình | 350m2/ton |
| Chiều dài hồ sơ nhôm tối đa | 6500mm |
| Tỷ lệ ép | 2.5kg/m2 |
| Thời gian làm việc | 300 ngày/tháng * 20 giờ/ngày = 600 giờ/tháng |
| Hệ thống kệ | Ba vật cố định trên mỗi kệ |
| Hoạt động racking | Hướng dẫn |
| Tỷ lệ sử dụng thiết bị | 0.9 |
| Cung cấp điện | AC 3-phase 380V 50Hz |
| Năng lượng điều khiển | AC220V 50Hz |
| Nguồn nước | 2kg/cm2*G |
| Khí nóng | 6kg/cm2*G |
| Không khí nén | 6kg/cm2*G |
| Quá trình | Thành phần hóa học | Thùng chứa |
|---|---|---|
| Giảm mỡ | Axit lưu huỳnh tự do 180±30 g/l | 1 bể |
| Chữ khắc kiềm | Alkali tự do 40-60g/l, Al3+ 30-120g/l | 2 bể |
| Trợ lý | Axit lưu huỳnh tự do 180±20g/l | 1 bể |
| Xương kim | Axit lưu huỳnh tự do 140-180g/l, Al3+≤20g/l | 2 bể |
| Màu sắc | Stannous sulfate 3-8g/l, axit lưu huỳnh tự do 15-25g/l, PH 0,8-1.2 | 1 bể |
| Bấm kín nhiệt độ trung bình | PH 5-6.5, Ion niken 0,8-1,3g/l, Fluorion 0,3-0,7 g/l | 1 bể |