| Tên thương hiệu: | MEI-AL |
| Số mô hình: | APL-450T |
| MOQ: | 1 BỘ |
| giá bán: | RMB4,000,000-5,500,000/set |
| Chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu Stander đóng gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Tên thiết bị | Dây chuyền Anodizing Ngang Điều khiển |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450T/Tháng |
| Mô hình | Chế độ U Ngang |
| Kiểu vận hành | Bán tự động hoặc Tự động |
| Phương pháp treo | Hệ thống treo thủ công |
| Loại hợp kim | Nhôm 6061 đến 6063 hoặc các loại khác |
|---|---|
| Độ dày màng Anodizing | 10~12μm micron |
| Diện tích phủ trung bình | 350m²/tấn |
| Chiều dài hồ sơ nhôm tối đa | 6500mm |
| Tỷ lệ ép đùn | 2.5kg/m² |
| Giờ làm việc | 300 ngày/tháng * 20 giờ/ngày = 600 giờ/tháng |
| Hệ thống treo | Ba bộ gá mỗi giá đỡ |
| Vận hành treo | Thủ công |
| Tỷ lệ sử dụng thiết bị | 0.9 |
| Nguồn điện | AC 3 pha 380V 50Hz |
| Nguồn điều khiển | AC220V 50Hz |
| Cấp nước | 2kg/cm²*G |
| Hơi nóng | 6kg/cm²*G |
| Khí nén | 6kg/cm²*G |
| Quy trình | Thành phần hóa học | Bể |
|---|---|---|
| Tẩy dầu mỡ | Axit sulfuric tự do 180±30 g/l | 1 Bể |
| Ăn mòn kiềm | Kiềm tự do 40-60g/l, Al³⁺ 30-120g/l | 2 Bể |
| Trung hòa | Axit sulfuric tự do 180±20g/l | 1 Bể |
| Anodizing | Axit sulfuric tự do 140-180g/l, Al³⁺ ≤20g/l | 2 Bể |
| Tạo màu | Sunfat thiếc 3-8g/l, Axit sulfuric tự do 15-25g/l, PH 0.8-1.2 | 1 Bể |
| Niêm phong nhiệt độ trung bình | PH 5-6.5, ion Niken 0.8-1.3g/l, ion Flo 0.3-0.7 g/l | 1 Bể |