| Tên thương hiệu: | MEI-AL |
| Số mô hình: | APL-450T |
| MOQ: | 1 BỘ |
| giá bán: | RMB4,000,000-5,500,000/set |
| Chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu Stander đóng gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên Thiết bị | Kiểm soát Dây chuyền Anodizing Ngang |
| Sản lượng | 450T/Tháng |
| Mẫu mã | Chế độ Ngang U |
| Kiểu Vận hành | Bán tự động hoặc Tự động |
| Phương pháp Giá đỡ | Hệ thống giá đỡ thủ công |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hợp kim | Nhôm 6061 đến 6063 hoặc khác |
| Độ dày Lớp Anodizing | 10~12µm micron |
| Diện tích phủ trung bình | 350m²/tấn |
| Chiều dài Thanh nhôm Tối đa | 6500mm |
| Tỷ lệ ép đùn | 2.5kg/m² |
| Giờ làm việc | 300 ngày/tháng × 20 giờ/ngày = 600 giờ/tháng |
| Hệ thống Giá đỡ | Ba kẹp / giá đỡ |
| Vận hành Giá đỡ | Thủ công |
| Tỷ lệ Sử dụng Thiết bị | 0.9 |
| Nguồn điện | AC 3 pha 380V 50Hz |
| Nguồn điều khiển | AC220V 50Hz |
| Cấp nước | 2kg/cm²*G |
| Hơi nóng | 6kg/cm²*G |
| Khí nén | 6kg/cm²*G |
| Quy trình | Thành phần Hóa học | Số lượng |
|---|---|---|
| Tẩy dầu | Axit sulfuric tự do 180±30 g/l | 1 Bể |
| Ăn mòn kiềm | Kiềm tự do 40-60g/l, Al³⁺ 30-120g/l | 2 Bể |
| Trung hòa | Axit sulfuric tự do 180±20g/l | 1 Bể |
| Anodizing | Axit sulfuric tự do 140-180g/l, Al³⁺ ≤20g/l | 2 Bể |
| Tạo màu | Sulfate thiếc 3-8g/l, Axit sulfuric tự do 15-25g/l, PH 0.8-1.2 | 1 Bể |
| Niêm phong Nhiệt độ Trung bình | PH 5-6.5, Ion Niken 0.8-1.3g/l, Ion Flo 0.3-0.7 g/l | 1 Bể |
| Mã | Mô tả |
|---|---|
| De | Tẩy dầu |
| Rs | Rửa |
| HW Rs | Rửa nước nóng |
| AE | Ăn mòn kiềm |
| Ne | Trung hòa |
| An | Anodizing |
| Cl | Tạo màu |
| Sl | Niêm phong |
| MU | Dỡ vật liệu |
| Pc | Đóng gói |