| Tên thương hiệu: | MEI-AL |
| Số mô hình: | APL-200T |
| MOQ: | 1 BỘ |
| giá bán: | RMB2,500,000-4,000,000/set |
| Chi tiết đóng gói: | Xuất khẩu Stander đóng gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên thiết bị | Dây chuyền Anodizing ngang điều khiển |
| Sản lượng hàng tháng | 200 tấn |
| Loại mẫu | Chế độ U ngang |
| Kiểu vận hành | Bán tự động hoặc Tự động |
| Phương pháp treo | Hệ thống treo thủ công |
| Quy trình | Thông số hóa chất | Số lượng |
|---|---|---|
| Tẩy dầu | Axit sulfuric tự do 180±30 g/l | 1 bể |
| Ăn mòn kiềm | Kiềm tự do 40-60g/l, Al³⁺ 30-120g/l | 1 bể |
| Trung hòa | Axit sulfuric tự do 180±20g/l | 1 bể |
| Anodizing | Axit sulfuric tự do 140-180g/l, Al³⁺ ≤20g/l | 1 bể |
| Nhuộm màu | Stannous sulfate 3-8g/l, Axit sulfuric tự do 15-25g/l, PH 0.8-1.2 | 1 bể |
| Niêm phong nhiệt độ trung bình | PH 5-6.5, Ion Niken 0.8-1.3g/l, Ion Flo 0.3-0.7 g/l | 1 bể |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Hợp kim nhôm | 6061 đến 6063 hoặc loại khác |
| Độ dày lớp Anodizing | 10-12μm |
| Diện tích phủ trung bình | 350m²/Tấn |
| Chiều dài thanh nhôm tối đa | 6500mm |
| Tỷ lệ ép đùn | 2.5kg/m² |
| Giờ làm việc | 300 ngày/tháng × 20 giờ/ngày = 600 giờ/tháng |
| Hệ thống treo | Hai gá cho mỗi giá đỡ |
| Thao tác treo | Thủ công |
| Tỷ lệ sử dụng thiết bị | 0.9 |
| Nguồn điện | AC 3 pha 380V 50Hz |
| Nguồn điều khiển | AC220V 50Hz |
| Cấp nước | 2kg/cm²·G |
| Hơi nóng | 6kg/cm²·G |
| Khí nén | 6kg/cm²·G |
| Mã | Quy trình |
|---|---|
| De | Tẩy dầu |
| Rs | Rửa |
| HW Rs | Rửa nước nóng |
| AE | Ăn mòn kiềm |
| Ne | Trung hòa |
| An | Anodizing |
| Cl | Nhuộm màu |
| Sl | Niêm phong |
| MU | Dỡ vật liệu |
| Pc | Đóng gói |